Cherry Japanese Food
โทร 065-921-8421
โทร 065-921-8421
  • th

สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ


สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ

รายละเอียดบริการ

สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ

HOT PROMOTION

สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ สอนทุกขั้นตอน แบบตัวต่อตัว ลงมือปฏิบัติด้วยตัวเอง

ค่าเรียนราคา 1,290 บาท หรือ ขายสูตรราคา 499 บาท

มันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ เคล็ดลับ สูตร และวิธีการทอดให้กรอบนาน Twist Potato
บอกหมดทุกขั้นตอน ส่วนผสม วัตถุดิบ ขั้นตอนการทำซื้อไปแล้ว มีข้อสงสัย โทรปรึกษาได้ตลอด


รับประกันการเรียนการสอน ผู้เรียนสามารถทำได้ 100% ถ้าเรียนแล้วไม่เข้าใจโทรมาถามได้ตลอด โดยไม่มีเงื่อนไขใด ๆ ทั้งสิ้น แน่นอนและสูตรที่นำมาสอนไม่เหมือนกับสูตรที่ขายตามรถเข็นทั่ว ๆ ไปแต่เป็นสูตรต้นตำรับดั้งเดิมจากญี่ปุ่น การทำทาโกยากิให้เหมือนต้นตำรับนั้นทำได้ยากหากไม่ได้รับการสอนที่ถูกต้องและผู้สอนที่ชำนาญพอเรามั่นใจในสูตรและเทคนิคในการสอน จึงเน้นย้ำอยู่ตลอดว่าของเราไม่เหมือนสูตรที่ขายตามรถเข็นข้างทางแน่นอน (เหมือนตามภัตตาคารอาหารญี่ปุ่นต่าง ๆ)
 

สถานที่เรียนมี กรุงเทพฯ ถนนรามคำแหง ซอย 150 และพัทยา จ.ชลบุรี (เลือกสถานที่เรียนได้เลยนะคะ)

สนใจติดต่อคุณเชอรี่

CALLLINEFACEBOOKMESSENGER

ชื่อบัญชี คุณสาธิตา พวงไม้ (ไทยพาณิชย์: 0862387842 | กสิกรไทย: 7322249914)

" โอนเงินแล้วกรุณานำสลิปมาให้ในวันเรียนด้วยนะคะ "

หมายเหตุ: เมื่อโอนเงินมัดจำแล้วไม่สามารถคืนได้ แต่สามารถเปลี่ยนวันเรียนหรือเปลี่ยนวิชาเรียนตามราคาได้

ราคา:
0.00 THB
หมวดหมู่:
OUR SERVICES
ปรับปรุงล่าสุด:
28 มกราคม 2020
สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ อาหารญี่ปุ่น อาหารญี่ปุ่นครบวงจร Cherry Japanese Food
สอบถาม
บริการที่เกี่ยวข้อง
สอนทำข้าวหน้าเทมปุระ (Tendon)

ราคาพิเศษเมนูละ 1,200 บาท จากราคาปกติ 1,990 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้

สอบถาม
สอนทำข้าวหน้าหมูทอด (Katsudon)

พิเศษ! ค่าเรียน 1,200 บาท จากราคาปกติ 1,990 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้

สอบถาม
สอนทำขนมโอปันยากิ

สอนตัวต่อตัว ราคาพิเศษ 1,900 บาท จากราคาปกติ 5,900 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้ทุกอย่าง รับรองเรียนจบแล้วสามารถเปิดร้านได้

สอบถาม
สอนทำกุ้งเท็มปุระ

สอนตัวต่อตัว คนเดียวก็เรียนได้ ราคาพิเศษ 1,200 บาท จากราคาปกติ 3,990 บาท โดยทางเราเตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง

สอบถาม
สอนทำซูชิ (sushi)

เรียนซูชิ 1 คน 899 บาท เรียน 2 คน เพียง 1,600 บาท (เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้)

สอบถาม
สอนทำขนมปลาไทยากิ (Taiyaki)

สอนทำขนมปลา ไทยากิ 1,900 บาท สอนตัวต่อตัว (คนเดียวก็เรียนได้) จากราคาปกติ 5,900 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง

สอบถาม
สอนทำพิซซ่าญี่ปุ่นหรือโอโคโนมิยากิ

สอนทำพิซซ่าญี่ปุ่น ราคาพิเศษ 1,200 บาท จากปกติ 3,900 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้ทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถเปิดร้านได้

สอบถาม
สอนทำขนมโตเกียว แพนเค้ก โดรายากิ

สอนทำขนมโตเกียวและไส้ครีม ราคา 1,500 บาท ขนมแพนเค้กและขนมโดรายากิ ราคา 1,500 บาท พิเศษเรียนทั้ง 2 อย่าง เพียง 2,500 บาท

สอบถาม